Video ya msanii wa bongo na mwanafunzi

Chanzo Cha habari hii Awali chanzo chetu ambacho kipo nchini India kiliwasiliana na gazeti hili na kudai kuwa, binti huyo mrembo ambaye kwa sasa yuko Bongo alifukuzwa huko baada ya kugonganisha wanaume wawili raia wa Nigeria na kusababisha balaa kubwa.

Risasi lamsaka Kufuatia madai hayo, waandishi wetu walimsaka msanii huyo ambapo alipopatikana ndipo alipofunguka mazito yaliyomkuta maishani mwake ikiwa ni pamoja na kupelekwa kuuzwa India bila ridhaa yake. Akiwa kwenye pozi. Alifkaje DaR? Hatimaye nikarudi Mwanza baada ya maisha kuniwia magumu.

Nikasafiri mpaka India bila kujua ni kazi gani naenda kufanya. Nikajaribu kumuomba yule aliyekuwa akinisaidia anilipie zile pesa lakini haikuwezekana, sikuwa na njia tena zaidi ya kubaki kule. Nikiwa kwenye mishe hizo nilikutana na mwanafunzi wa Kinigeria, aliponinunua nikamweleza matatizo yangu, akanisaidia kunilipia, nikawa najiuza kwake yeye tu.

Na katika hili nitafungua taasisi yangu ya kuwashauri wasichana wanaopitia maisha magumu kama yangu, nitapita mashuleni na kila sehemu kutoa ushuhuda wa maisha yangu ili liwe fundisho kwa wengine.

Kwa anayeweza kumsaidia msanii huyu kufikisha ujumbe wake kwa wasichana wenzake nchini kote anaweza kuwasiliana na gazeti hili kwa namba zote zilizopo gazetini. Install Globalpublishers Application. Search for:.Home Bihashara Jamii Burudani Michezo.

video ya msanii wa bongo na mwanafunzi

Pacha wa Lulu Diana Kimario " Mikogo" huyu Huyu bint inasemekana ni mwanafunzi wa chuo ambae ni raia wa Kenya anaesoma nchini pia ilidaiwa ni mtoto wa Waziri mmoha nchini humo Huyu nae amewahi kupangiwa chumba na Manaiki maeneo ya Sinza na wakaishi zaidi ya mwaka mmoja kama mume na mke! Msichana ambae inasemekana aliwahi kunusurika kunywa sumu kwa ajili ya penzi la Manaiki mmh.

Ushahidi hadharani na sijui kama walikuwa wanaigiza kweli? Irine Kanka Miss Temeke mwaka juzi akiwa kwenye himaya ya Manaiki kama wanavyoonekana sijui walikuwa wanaigiza au laa! Huyu mwingine hakufahamika jina lakini nae kesha pitiwa na Manaiki. Msanii Skaina ambae inadaiwa amewahi kuishi kinyumba na Manaiki kabla ya kuolewa na kuachika tena! Mrembo wa Facebook na Manaiki Msanii chipukizi kwenye kiwanda cha filamu Bongo aliyefahamika kwa jina la Suzy akichezea mdudu Mmh haya yetu macho sisi.

Manaiki na Dida wakifurahia maisha Huyu nae hakufahamika jina lake mara moja lakini yuo kwenye mnyororo wa Manaiki. Mrembo ambae sio staa aliyejulikana kwa jina la Zachia akiwa chumbani muda mfupi baada ya kuduu na Manaiki.

video ya msanii wa bongo na mwanafunzi

Msanii Skaina katikati ambae nae amingizwa kwenye orodha ya wachumba wa Manaiki Sanga. Msanii Manaiki Sanga akiwa na mwanamuziki maarufu toka Zanzibar Dida wakila bata za ufukweni kama wanavyoonekana! Jeshi la polisi kanda ya Dar es Salaam linadaiwa kumtia mbaroni msanii anaetuhumiwa kupiga picha chafu na wanawake mchanganyiko wakiwema mamiss maarufu na baadae kusambaza kwenye mitandao yote ya kijamii pamoja na kuripotiwa kwenye magazeti pendwa.

Gazeti hili katika upekenyuaji wake limenasa picha hizi kwenye mtandao mmoja maarufu wa kijamii ukimuonesha Manaiki akiwa kwenye kibano kikali cha polisi huku akiwa amevishwa pingu na kurukishwa kichurachura.

WAREMBO Watatu Wakali Wanaotamaniwa Na MASTAA Wakubwa BONGO

Aidha picha zaidi za tukio hilo la kukamatwa kwa Manaiki na haikufahamika kama alikamatwa kwa kosa jingine tofauti na kosa la kudhalilisha wanawake ambapo hali hiyo iliwalazimu waandishi wetu kufatilia kwa ukaribu tukio hilo la kukamtwa kwa msanii huyo aliyejitapia usataa kwa matukio ya picha za uchi.

Timu ya waandishi wetu ilifika kituo cha Polisi Buguruni kwa ajili ya kufahamu kama msanii huyo alikuwa ameswekwa kituoni hapo lakini kwa bahati mbaya hakuwepo. Ambapo gari la mapapalazi weti ilielekezwa kituo cha Polisi Oysterbay kwa ajili ya kuonana na RPC wa Kanda ya Kinondoni Wambura lakini pia kwa bahati mbaya mara baada ya kufika ofisini kwake sekritali wake alisema kamanda hakuwepo kwa muda huo.

Alipotafutwa msanii huyo kupitia simu yake ya kiganjani ili kujuwa nini kilimsibu lakini hakuweza kupatikana kwani simu yake ilikuwa haipatikani kabisa licha kupigwa zaidi ya mara sita. Aidha kukamatwa kwa Manaiki kumeleta tafsiri tofauti kuwa huenda Rais wa Miss Utalii Tanzania Gidion Chipungahelo anahusika kufuatia kauri yake aliyoitoa kwenye la Kiu la wiki iliyopita kuwa lazima ataanza kumshughulikia Manaiki ili iwe fundisho kwa wale wote wanaosubiri kuwafanyia skendo chafu warembo wake.Msanii wa muziki Bongo, Aslay ameachia video ya wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la Mchepuko.

Itazame hapa kwa mara Msanii wa filamu nchini Rose Ndauka amefunga ndoa hii leo na mchumba wake wa siku nyingi ikiwa ni miezi michache Msanii Harmonize yupo mbioni kuachia Remix ya wimbo wake mpya, Bedroom ambao ni wa kwanza katika albamu yake ya Afro Msanii wa muziki Bongo, Zuchu amefanikiwa kufikisha wafuasi subscriberskwenye mtandao wa YouTube. Zuchu anafikia mafanikio hayo ikiwa ni Msanii wa muziki Cheed amesema yeye na mwenzake Killy hawana mpango wa kurudi kwenye lebo ya King's Music baada ya Msanii wa muziki Bongo, Tommy Flavour ameachia wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la Omukwano akiwa amemshirikisha Alikiba.

Isikilize hapa Msanii wa muziki Mazet Gloria kutokea nchini Afrika Kusini amefariki dunia. Mazet alipa kufahamika zaidi Tanzania mara baada ya kushirikishwa Msanii wa muziki Bongo, Alikiba ameeleza sababu ya wasanii wa lebo yake, King's Music kutokuwa na mikataba. Akizungumza jana katika Pitia baadhi ya stori kubwa zilizopewa uzito kwenye Magazeti ya Udaku na Michezo leo Aprili 18, Msanii mpya ndani ya WCB, Zuchu amefunguka na kusema kuwa kwa sasa hayopo kwenye mahusiano yoyote ya kimapenzi na siku Kundi la muziki kutoka nchini Kenya, Sauti Sol kwa kushirikiana na Soweto Gospel Choir wameachia video ya wimbo wao mpya Msanii wa muziki Bongo, Juma Nature amefunguka kwamba suala la kubadili mtindo wa muziki wake na kuendana na wasanii wa Ndugu wa msanii Z Anto ni miongoni mwa watu 21 waliofariki kwenye ajali ya gari iliyotokea Kijiji cha kilimahewa Kaskazini Msanii wa muziki Bongo, Gigy Money ameeleza kuwa umaarufu wa Wema Sepetu ulichangia kwa kiasi kikubwa kwa yeye kuingia kwenye Bongo Swaggz ni blogu ya kijamii inayokuletea habari mbalimbali za udaku, michezo na burudani, mziki, simulizi, makala, afya na mahusiano kutoka ndani na nje ya nchi.

April 18, New Video: Tommy Flavour ft.Post a Comment. Hapa baada ya kumaliza shughur nzito wapenzi wakipongeza huku Suzi akisikika akimuahid Fathiya kumnunulia gari, Lakini asimsariti. Hapa Suzi akipewa kibano na Fathiya, ambapo hadi sauti za kujamba zinasikika toka kwa Suzi.

Pata ndani ya video hii inaokana wanatumia kifaa flani cha kichina kwa ajili kusagana. Zoezi la upimanaji OIL ilikuwa ni sehemu kubwa ya mchezo wao huohuku mchukua video hiyo inaonekana ni mwanamke akwani muda mwingi alisikika akitoa maelezo jinsi ya ukaaji.

Makalio ya Fathiya kama yanavyoonekana kwa nyuma hapa ndani ya video hiyo wanaokena wako bafuni ambako huko ni balaa hadi walivunja koki ya watu. OIL inaendelea kupimwa ni upuuzi mtupu!!! Ilikuwa zamu kwa zamu kuhakikisha kila mtu anapata burudani picha ya Juu na Chini Fathiya akimshughulia Suzi kabla ya kubadilishana. Picha juu Suzi akimnyonya maziwa Fathiya. Mmmh: Fathiya akiwa kama kachanganyiwa kwa raha, anazozipata toka kwa baby wake Suzi ambapo kipande hiyo kwenye Video kinamuonesha Fathiya akipiga kelele kama mtoto mdogo baada ya kuzidiwa na hisia kali za mahaba.

Fathiya aonekana mwenye hisia kali baada ya kuzidiwa na mahaba ya Suzi. Picha juu Suzi akimfanyia masagi sehemu nyeti Fathiya. Picha juu Suzi akiwa chini huku akichezewa nyeti zake na Fathiya picha zote hizi zimetolewa kwenye video hiyo ndio maana hazina ubora. Hapa mwisho wa video hiyo imeandikwa hivi kuashiria watazamaji kujiandaa kuangalia sehemu ya pili ya video hiyo uhondo blog inalaani vikali tabia kama hiyo.

Newer Post Older Post Home.

"Msanii akitombwa video"

Subscribe to: Post Comments Atom. Blogger templates. Popular posts. Mtoto wa Askofu maarufu Mkoani Dodoma apiga picha za utupu na kuzisambaza makusudi ili kutafuta mapedeshee wa kumnanihiii. Mwanafunzi mmoja wa chuo kikuu maarufu nchini amejikuta akiuaga mwaka vibaya baada ya picha zake chafu kuvuja Fathiya" Mrembo wa Facebook" na Suzi Magoti mshiriki kwenye filamua Ngema akimvua nguo mrembo huyo kuanza tendo.

Video ya mwanamke akifanya mapenzi ya kuiba mbele ya mwanae. Hapa akilia kwa uchungu baada ya kichapo cha haja. Hapa akipelekwa kituo cha Polisi Aishi kwa kunywa damu na maziwa kisha kujianika kuonyesha alivyonona! Categories kimataifa laana. Blogger news.Sasa video ya nini wakati kilichotendeka kinajulikana?

Au ndo mambo yale ya "unaangalia mechi ya wenzenu midadi ikipanda mcheze yenu?! Video ipo inaurefu wa lisaa limoja na dakika kadhaa mshikaji alikuwa analazimisha maana demu alikuwa anagomea kurekodi. Hivi nyinyi kwanini mnajiani namna hiyo, wazazi wenu wanajikamua kuwalipia ada nyinyi mnakwenda kusoma shahada ya ngono. Nyie wasenge 2 hamna lolote. Kwa sasa mnaona raha lakini mwisho wake mtaona karaha na balaa.

Ufahamu mfumo mpya wa wanafunzi kujisomea bure wakiwa nyumbani kuepuka Corona – Video

Mchelea mwana kulia ulia yeye mwenyewe. Mi naona wote wapuuz tu kuendelea kuwajadili ni kuwapaisha wakati kwanza hawajui lolote zaidi ni kujidhalilisha na hiyo tayari ni record mbaya katika maisha yao hakuna future tena katika maisha ya mafanikio kama wanataka kufanikiwa labda wameenda chuo kupoteza muda hata katika uongozi tayari wameshakua na scandal ambayo kuifuta haiwezekani katika jamii ya leo yenye democracia ya kweli na sio udhalilishaji wa namna hiyo katika jamii ya usawa. Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono.

Hapa walikuwa wakitazama camera ambayo waliitegesha wenyewe. Mpekuzi huyo alifanya kama alivyoelekezwa. Mpekuzi: Vipi kamanda, pole na kitabu! Mnyetishaji: Asante kaka, poleni na kazi. Mpekuzi: Asante sana, suala langu ni moja tu Mpekuzi: Kwanza ilikuwaje wakajirekodi?

Kwa hiyo siku ukitoka na demu, ni lazima masela wajue kama ulipiga kazi kweli au ulizingua Mpekuzi: kicheko kikali Dah! Wanafunzi mnambo sana aisee!! Kumbe na wewe ni mdau. Ilikuwaje video hii ikasambaa?

Wakishajirekodi, video hubaki kwa mwenye nayo tu. Hii imevuja kwa sababu jamaa alijiamini na kuwapa washikaji zake wa karibu ambapo tangu siku hiyo video ilianza kusambaa kwa kasi. Mpekuzi : Turudi kwenye point kaka Mpekuzi: Aaah! Mnyetishaji: Asante kaka, ila msinitaje. Kazi yangu ilikuwa ni kuupata mkanda basi. Unknown Tuesday, May 28, Unknown Thursday, August 29, Anonymous Tuesday, May 28, Anonymous Wednesday, May 29, Unknown Wednesday, May 29, Anonymous Friday, May 31, Anonymous Tuesday, June 04, Unknown Friday, June 07, Anonymous Monday, June 10, Anonymous Thursday, June 13, Anonymous Friday, June 14, Briana is available to both men and women for interesting dates in the Nairobi area.

Sukari Guru. Zoezi la upimanaji OIL ilikuwa ni sehemu kubwa ya mchezo wao huohuku mchukua video hiyo inaonekana ni mwanamke akwani muda mwingi alisikika akitoa maelezo jinsi ya ukaaji. OIL inaendelea kupimwa ni upuuzi mtupu!!! Mmmh: Fathiya akiwa kama kachanganyiwa kwa raha, anazozipata toka kwa baby wake Suzi ambapo kipande hiyo kwenye Video kinamuonesha Fathiya akipiga kelele kama mtoto mdogo baada ya kuzidiwa na hisia kali za mahaba.

Fathiya aonekana mwenye hisia kali baada ya kuzidiwa na mahaba ya Suzi. Hapa mwisho wa video hiyo imeandikwa hivi kuashiria watazamaji. Unknown January 3, at AM. Newer Post Older Post Home. Zilizosomwa Zaidi.

Mtandao huu haupo hapa kuzalilisha mtu bali tupo hapa kwa lengo la kurekebisha tabia na kukomesha michepuko.

video ya msanii wa bongo na mwanafunzi

Follow this blog. Sukari Guru - All Rights Reserved. Follow via Facebook Follow via Twitter. Hapa baada ya kumaliza shughuli nzito wapenzi wakipongeza huku Suzi akisikika akimuahid Fathiya kumnunulia gari, Lakini asimsariti. Hapa Suzi akipewa kibano na Fathiya, ambapo hadi sauti za kujamba zinasikika toka kwa Suzi. Pata ndani ya video hii inaokana wanatumia kifaa flani cha kichina kwa ajili kusagana. Makalio ya Fathiya kama yanavyoonekana kwa nyuma hapa ndani ya video hiyo wanaokena wako bafuni ambako huko ni balaa hadi walivunja koki ya watu.

Picha juu Suzi akimnyonya maziwa Fathiya. Picha juu Suzi akimfanyia masagi sehemu nyeti Fathiya. Picha juu Suzi akiwa chini huku akichezewa nyeti zake na Fathiya picha zote hizi zimetolewa kwenye video hiyo ndio maana hazina ubora.Utamu wa kunyonya. Mwanafunzi wa chuo. Mauno ya shanga. Amber rutty kufirana. My girlfriend crazy for the dick. Utamu wa kuma moto. Mkundu wa haja Mkundu wa malaya mdogo. Mtoto wa Bongo akiliwa utamu. Toto Gladnes mautundu kama yote. Tako dogo mkundu mkubwa.

Malaya wa Temeke akinyonya mboo. Utamu wa kuchezea kisimi kirefu. Utamu wa kuma ya bonge kachabali. Utamu wa miguu raini Bongo. Mkundu wa moto. Mkundu wa Mwanaisha. Bonge la tako mtoto wa tanga. Tanzania Mkundu Mix 2. Kitu na kalio mkundu wa mahaba.


Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *